Bếp Từ Đơn Rapido RI2000ES
Mã Sp: RI2000ES Thương hiệu: RAPIDO | Mã hàng:
- Bảo Hành : 1 Năm
- Hãng sản xuất: Rapido
- Mã Sản Phẩm : Rapido RI2000ES
- Sản xuất tại: Trung Quốc
Giá bán:800.000 đ 1.200.000 đ
Giao Hàng Nhanh
Chiết Khấu Cực Lớn
Đảm Bảo Hàng Chính Hãng
Đặt Hàng Miễn Phí tại ZALO Anh Thắng Store : 0945.907.772 ( không chặn người lạ )
Thông số kỹ thuật Bếp Từ Đơn Rapido RI2000ES
  • Tên sản phẩm : Bếp Từ Rapido
  • Model : RI2000ES
  • Điều khiển cảm ứng mặt kính hiện đại và tiện lợi ngay cả khi tay ướt hay dính bẩn.
  • Chức năng tự động bảo vệ khi điện áp quá cáo / quá thấp
  • Công suất: 2000W
  • Cảnh báo khi không có nồi hoặc sử dụng nồi không phù hợp, bị cháy
  • Bếp Từ : Tương thích với nồi INOX hoặc các loại xoong nồi có đáy từ
  • Điện áp: 220 - 240V, 50 Hz
  • Kích thước bếp : 310x400 mm
Xuất Xứ Bếp Điện Từ Rapido RI2000ES
  • Hãng sản xuất: Rapido
  • Công nghệ: Châu Âu
  • Bảo Hành : 1 Năm
Bếp Từ Đơn Rapido RI2000ES
Bếp Từ Đơn Rapido RI2000ES
Ưu điểm Của Bếp Điện Từ Rapido RI2000ES Chính Hãng
  • Phần thân vỏ của Bếp điện từ Rapido RI2000ES sử dụng mặt kính pha lê đen loại A cao cấp chống trầy xước, dễ lau chùi, chịu nhiệt cao, sáng bóng bền đẹp với thời gian. Lõi bếp bằng đồng nguyên chất, hiệu suất cao, linh kiện điện tử Siemens IGBT 20A, cho hiệu suất sử dụng cao và làm nóng nhanh, giúp tiết kiệm điện
  • Để đảm bảo an toàn, bếp Bếp Điện Từ 1 Vùng Nấu Rapido RI2000ES sẽ tự động tắt khi không có nồi hoặc nồi bị cháy. Bếp Điện Từ Nhập Khẩu Rapido không sử dụng lửa để làm chín thức ăn và dùng năng lượng cảm ứng từ, vì thế hiệu suất nấu đạt tới 90%, trong khi bếp gas chỉ đạt khoảng 50%. Bởi vậy, sử dụng bếp từ này không những giúp bạn tiết kiệm thời gian nấu một nửa mà còn tiết kiệm điện năng, tiết kiệm chi phí hàng tháng cho gia đình.Ưu điểm nổi bật của bếp từ là khả năng đun nấu cực nhanh với nguyên lý hoạt động của sóng từ tác động vuông góc với đáy nồi giúp tiết kiệm thời gian đun nấu đến tối đa.
  • Màn hình hiển thị 4 số, hẹn giờ
  • Tự động tắt bếp khi không có nồi, hoặc nồi bị cháy
  • Tự động bảo vệ khi điện áp quá cao/quá thấp
  • Tham khảo thêm thiết bị nhà bếp đồng bộ Rapido : Báo Giá Thiết Bị Nhà Bếp Rapido
Ở Đâu Bán Bếp Điện Từ Rapido Giá Rẻ Khuyến Mãi ?
Chi Tiết Tổng Kho Anh Thắng :
Tông Kho Anh Thắng
- Hàng luôn có sẵn trong kho để phục vụ quý khách 24/7
----------------------------
- Liên hệ TỔNG KHO ANH THẮNG0945.907.772 ( có zalo - messenger... )
Bếp Từ Đơn Rapido RI2000ES
Bếp Từ Đơn Rapido RI2000ES
800.000 đ 1.200.000 đ
Sản phẩm đã xem
Bếp Từ Lorca TA 1008 VN
Bếp Từ Lorca TA 1008 VN
Mã SP: TA 1008 VN
5.190.000 đ 9.160.000 đ
Xem chi tiết43%
Bếp Từ Lorca LCI 806 PLUS
Bếp Từ Lorca LCI 806 PLUS
Mã SP: LCI 806 PLUS
Xem chi tiết14%
Bếp Từ Lorca LCI 309 PLUS
Bếp Từ Lorca LCI 309 PLUS
Mã SP: LCI 309 PLUS
Xem chi tiết40%
Bếp Từ Đơn Rapido RI2000ES
Bếp Từ Đơn Rapido RI2000ES
Mã SP: RI2000ES
Xem chi tiết33%